You are not connected. Please login or register

Chia sẻ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

hoa mi toc nau

hoa mi toc nau

(¯`·.HSG lớp 8.·´¯)

Bài gửiTiêu đề: Stupid Love - Supernova ^_^ Stupid Love - Supernova ^_^ Empty4/21/2012, 8:42 pm1


zin_zin_Jess_mine

zin_zin_Jess_mine

Siêu MOD

Bài gửiTiêu đề: Re: Stupid Love - Supernova ^_^ Stupid Love - Supernova ^_^ Empty4/21/2012, 10:05 pm2


Ko hay lắm!Z_J không thích supernova

hoa mi toc nau

hoa mi toc nau

(¯`·.HSG lớp 8.·´¯)

Bài gửiTiêu đề: ???????????!!!!!!!!!! Stupid Love - Supernova ^_^ Empty4/21/2012, 10:10 pm3


ớ ớ!!!
supernova hát cũng hay mờk!!!

Stupid Love - Supernova ^_^ Images?q=tbn:ANd9GcT1k1hcwuYpJwumUOHJXHRi6F5BasRw2rfCMTv-v8PjnDs5j7Wd

zin_zin_Jess_mine

zin_zin_Jess_mine

Siêu MOD

Bài gửiTiêu đề: Re: Stupid Love - Supernova ^_^ Stupid Love - Supernova ^_^ Empty4/21/2012, 10:20 pm4


Giai điệu rất đơn giản, không có điểm nhấn, nhạt nhẽo!

hoa mi toc nau

hoa mi toc nau

(¯`·.HSG lớp 8.·´¯)

Bài gửiTiêu đề: ???????????!!!!!!!!!! Stupid Love - Supernova ^_^ Empty4/21/2012, 11:39 pm5


Tại mình thix "Time to love"-T ara nên thix sang nhóm đóa lun!!!

Stupid Love - Supernova ^_^ Images?q=tbn:ANd9GcSLlLrDWrJu3kJPg5qHwwILtAjcMOeuryZcTIs_hpJQ2MH2iYDACw

zin_zin_Jess_mine

zin_zin_Jess_mine

Siêu MOD

Bài gửiTiêu đề: Re: Stupid Love - Supernova ^_^ Stupid Love - Supernova ^_^ Empty4/21/2012, 11:42 pm6


TTL hay vì đoạn RAP hay đó họa mi!

hoa mi toc nau

hoa mi toc nau

(¯`·.HSG lớp 8.·´¯)

Bài gửiTiêu đề: ???????????!!!!!!!!!! Stupid Love - Supernova ^_^ Empty4/21/2012, 11:51 pm7


Ừk chắc vậy!!!^_^

Stupid Love - Supernova ^_^ Images?q=tbn:ANd9GcSmenuwt3oy3vWjdOS2ZpngMKdVpwdsG6IHr8rBXHZWSCkz6U93yQ

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Stupid Love - Supernova ^_^ Stupid Love - Supernova ^_^ Empty8


Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết

 
  • Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất